An ƙera na'urar yin lakabin don sanya tsarin yin lakabin ya fi sauƙi ga 'yan kasuwa da masu amfani da gida.Karamin na'ura ce da ke ba ka damar bugawa da lakabi cikin sauri da sauƙi.
Don haka, ko kuna sha'awar kasuwancin e-commerce, dabaru, ko wasu kayan adon gida, injunan lakabi suna da fa'ida sosai.
Yawancin kamfanoni sun zaɓi yin amfani da na'ura mai lakabi saboda tana ceton su lokaci da kuɗi.Ga kamfanoni masu aikawa da kamfanonin aikawasiku, na'ura mai lakabin suna ba da hanya mai sauri da daidai don sanya madaidaicin lakabin akan madaidaicin akwatin don tabbatar da cewa ya isa madaidaicin wuri da sauri.
Ana kuma neman su da nau'ikan kayan kwalliya, tun daga kayan kwalliya zuwa abinci zuwa kayan gida.
Masu amfani da gida kuma za su iya amfana daga na'urar yin lakabi.Na'ura mai lakabin hannu ya dace sosai don sarrafa ambulaf, tsara kwalaye da ayyukan fasaha.Tabbas za su sa kowane aikin yin alama ya zama ƙasa da wahala.
Alamar hannu tana ɗaukar lokaci, rashin daidaituwa, da kuskure.Tsufaffin ayyukan yin lakabin da hannu na iya ɓata lokaci mai yawa na ma'aikata-wannan shine dalilin da ya sa yana da mahimmanci a saka hannun jari a matakai na atomatik don kawar da wahalar yin lakabin.
Lakabi ta atomatik ya fi aminci, mafi daidaito, kuma sauri fiye da lakabin hannu-don haka yana kawo fa'idodi masu yawa ga kamfanoni waɗanda ke son haɓaka haɓaka aiki da magance matsalolin dabaru.Injunan lakafta ta atomatik suna zuwa da siffofi da yawa, girma da farashi-don haka zaku iya zaɓar ingantacciyar na'ura wacce ta dace da bukatunku.
Akwai nau'ikan injunan lakabi a kasuwa, kowannensu yana da hanyar yin lakabi na musamman wanda ya dace da dalilai daban-daban.Babban hanyoyin yin lakabi na aikace-aikacen su ne taƙawa, gogewa, gyare-gyaren busa, ƙwanƙwasa da gyare-gyaren busa da lilo.
Ana amfani da alamomin da aka ƙera (kuma ana kiranta alamar taɓawa) don yin alama a wurare masu faɗi, kamar akwatunan jigilar kaya.
A lokaci guda kuma, idan kuna da adadi mai yawa na abubuwa waɗanda ke buƙatar lakafta kuma kuna son aiwatar da ci gaba da ci gaba, aikace-aikacen gogewa yana da amfani sosai.Hanyar busa ta dace da samfurori masu rauni saboda babu lamba tsakanin mai amfani da saman;Ana amfani da lakabin ta hanyar vacuum.
Takamaiman da aka ƙera da busa suna haɗa gyare-gyaren gyare-gyare da busa don inganta daidaito.Swing-on tags suna amfani da haɗe-haɗe na hannu don yiwa wani gefen samfurin alama, kamar gaba ko gefen akwati.
Kowace waɗannan hanyoyin sun fi dacewa da ƙayyadaddun buƙatun lakabi, don haka za ku iya zaɓar na'ura mai lakabi bisa nau'in samfurin da kuke son yi wa lakabi, da kasafin kuɗin ku da iyakokin sararin samaniya.
Babu kamfanoni guda biyu da suke ɗaya-don haka yana da mahimmanci ga kowane kamfani ya kimanta bukatun kasuwancinsa kafin saka hannun jari a sabbin kayan aiki da kayan masarufi.
Idan ba ku da tabbacin wane na'ura mai lakabi ya fi dacewa don kasuwancin ku, samfur ko aikinku, tabbatar da tattauna abubuwan da kuke buƙata tare da ƙwararren alamar.
Za su iya yin bayanin zaɓuɓɓuka daban-daban dalla-dalla, ba ku damar yanke shawara game da na'urar yin lakabin da ta fi dacewa da kasuwancin ku.
ƙaddamarwa shine kamar haka: masana'anta, alamar haɓakawa azaman: applicator, lakabin atomatik, lakabin, lakabi, aikace-aikacen lakabi, buƙatun lakabi
An kafa Labaran Robotics da Automation a watan Mayu 2015 kuma yanzu yana ɗaya daga cikin gidajen yanar gizo da aka fi karantawa a cikin wannan rukunin.
Da fatan za a yi la'akari da tallafa mana ta zama mai biyan kuɗi, talla da tallafi, ko siyan samfura da ayyuka ta wurin kantinmu-ko haɗin duk abubuwan da ke sama.
Wannan rukunin yanar gizon da mujallun da ke da alaƙa da wasiƙun labarai na mako-mako wasu ƴan ƙwararrun ƴan jarida ne da ƙwararrun kafofin watsa labarai ne ke samar da wannan gidan yanar gizon.
Idan kuna da wata shawara ko tsokaci, da fatan za ku iya tuntuɓar mu ta kowane adireshin imel da ke shafin mu.
An saita saitunan kuki a wannan gidan yanar gizon zuwa "Bada Kukis" don samar muku da mafi kyawun ƙwarewar bincike.Idan ka ci gaba da amfani da wannan gidan yanar gizon ba tare da canza saitunan kuki ba, ko kuma idan ka danna "Karɓa" a ƙasa, kun yarda da wannan.
Lokacin aikawa: Agusta-25-2021